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TAARIFA KWA WANACHAMA WOTE WA TASTA KUHUSU 

MKUTANO MKUU WA CHAMA 
 

Ndugu Wanachama, kamati tendaji ya chama ilifanya kikao chake cha 
kawaida kwa mujibu wa Katiba ya chama ibara ya 28(a) tarehe 
14/02/2022 na kuongozwa na Mwenyekiti Ndugu Titus Mwisomba. 
Kikao kilijadili mambo mbalimbali yanayohusu chama. Pamoja na 
mambo mengine kamati iliazimia mambo yafuatayo;  
 

1. Kufanyike Mkutano Mkuu wa Mwaka wa Wanachama tarehe 
20/10/2022 katika jiji la Arusha. Mkutano Mkuu wa Chama 
utafanyika kwa mujibu wa katiba ya Chama ibara ya 25(a). 
Mkutano huu pamoja na mambo mengine utajadili shughuli 
mbalimbali zilizofanywa na chama, kujadili na kupitisha shughuli 
za chama kwa mwaka 2022/2023.  
 

2. Kufanyika kongamano la Kitakwimu tarehe 18 na 19 Oktoba 2022 
katika jiji la Arusha. Lengo la kongamano ni kuwakusanya 
watakwimu kote nchini na hata nje ya nchi ili kujifunza na 
kubadilishana mawazo kupitia mada zitakazowasilishwa wakati wa 
kongamano. Mada ya kongamano ni “Takwimu Sahihi kwa 
Maendeleo ya Taifa”. Wanachama wote wanaalikwa kuwasilisha 
ikisiri kwa ajili ya kutathiminiwa kabla ya kupitishwa na 
kuwasilishwa siku ya kongamano.   
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